| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| อำนาจ | 380V 3 เฟส 5 สาย |
| ช่วงความถี่ (Hz) | 3 ~ 3500 |
| จัดอันดับความเร็ว (m / s) | 1.2 ~ 1.8 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70C ถึง 150C |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ตรงตามมาตรฐาน | สทน |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5กก |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| แรงสูงสุด | 2,000 นิวตัน |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1,000 มม. X 1,000 มม. X 1,000 มม |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| มิติ | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ขนาด | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |