| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| กองทัพไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m / s |
| การกำจัด | 65mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 80 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20 Hz ถึง 2,000 Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| แบบอย่าง | เครื่องสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1,000 มม. X 1,000 มม. X 1,000 มม |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| การกระจัดสูงสุด | 2.5 มม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| โดยตรง | x,y,z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |