| กำลังสุ่ม | 3000kg.f |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีควบคุม | การควบคุมเครื่องขยายเสียงดิจิตอล |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แบตเตอรี่ |
| ขนาดตารางการสั่นสะเทือน | สามารถปรับแต่งได้ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| วิธีการดำเนินงาน | เครื่องขยายเสียง |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก. 68-2-6 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |