| การกระจัดสูงสุด | 2.5 มม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220 โวลต์ 50/60 เฮิร์ต |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| อัตราเร่งสูงสุด | 50 กรัม |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| บังคับ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุหีบห่อ |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 600กก |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| มาตรฐาน | UL 1642 |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | แพ็คเกจแบตเตอรี่ |
| ตรงตามมาตรฐาน | IEC 62133 |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์กวาดสุ่ม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนและแนวตั้ง |
| สูงสุด ระยะห่าง | 51 มม |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |