| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก1500xส1000 xล1000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 500กก |
| ช่วงอุณหภูมิ | 105~143ค |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 70%~98% |
| ความดัน | ความดันบรรยากาศ ~3 กก./ซม.2 |
| ชั้นวางตัวอย่าง | 2 ชิ้น |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V 1 เฟส 3 สาย |
| มิติภายใน | ก600*ส500*ล500มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 150L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150C |
| พิมพ์ | 2 โซนหรือ 3 โซน |
| เวลาการกู้คืนอุณหภูมิ | ภายใน 5 นาที |
| มิติภายใน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150℃ |
| ช่วงความชื้น | 20~98%R.H. |
| พอร์ตการสื่อสาร | แลน,ยูเอสบี |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150C |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| อัตราการเปลี่ยนแปลงของอุณหภูมิ | ไม่จำเป็น |
| ช่วงความถี่ | 5~2000Hz |
| พลัง | 15กิโลวัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ความแม่นยำ | 0.01 |
|---|---|
| พลัง | 25KW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220v / AC380 |
|---|---|
| แรงดันก้าน | 0.0 กก./ซม.~2.0 กก./ซม.(+101.3Kpa) |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~135°C |
| ความดันสัมพัทธ์ | แสดงค่าบนเกจวัดความดัน |
| ความดันสัมบูรณ์ | 100 Kpa + ค่าการแสดงผล |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ความเร็วความร้อน | 3 องศาเซลเซียส/นาที |
| ความเร็วในการระบายความร้อน | 1 องศาเซลเซียส/นาที |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| มิติภายใน | ก1,000*ส1,000*ล800มม |
| ปริมาณ | 800ลิตร |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |