| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| Max. แม็กซ์ Speed ความเร็ว | 1.8 m / s |
|---|---|
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 ~ 90 กก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X, Y, Z |
| ใบสมัคร | LED, แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| อำนาจ | AC380V, 3 เฟส 5 เส้น (หรือกำหนดเอง) |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |