| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 250กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3000HZ |
| กำลังโหลด | 270 กก. |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| กองทัพไซน์ | 20000N |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| Max. แม็กซ์ Speed ความเร็ว | 2.0m / s |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |