| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000n |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.8m/s |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| กำลังสุ่ม | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีควบคุม | การควบคุมเครื่องขยายเสียงดิจิตอล |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาดตารางการสั่นสะเทือน | สามารถปรับแต่งได้ |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| ช่วงความถี่(HZ) | 3-3500 |
|---|---|
| อัตราเร่ง (m/s2) 0~1000 | 0~1,000 |
| จัดอันดับแรงไซน์ | 1,000~350,000 |
| โหลดสูงสุด | 70~4500กก |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 2.5~300กก |
| กำลังสุ่ม | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| Max. สูงสุด load โหลด | 300 กก. |
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนและแนวตั้ง |
| สูงสุด ระยะห่าง | 51 มม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 1,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |