| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
|---|---|
| แรงสูงสุด | 2,000 นิวตัน |
| ขนาดโต๊ะ | 300 มม. X 300 มม |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| โดยตรง | x,y,z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| ตรงตามมาตรฐาน | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| ตรงตามมาตรฐาน | จิส D1601 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกำจัด | 100 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |