| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ชื่อสินค้า | ระบบทดสอบการสั่นสะเทือน |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
|---|---|
| มาตรฐาน | UL 1642 |
| พลัง | AC380V, 3 เฟส 5 บรรทัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่น | 3KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การใช้งาน | สวิตช์ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก. |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |