| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | แพ็คเกจแบตเตอรี่ |
| ตรงตามมาตรฐาน | IEC 62133 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความต้านทานแรงกระแทก | อุปกรณ์แยกแรงกระแทก |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| แรงสั่น | 1,000กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การทดสอบการสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3000HZ |
| กำลังโหลด | 270 กก. |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงสั่น | 300กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การทดสอบการสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |