| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การกระจัด | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 180กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | แพ็คเกจแบตเตอรี่ |
| ตรงตามมาตรฐาน | IEC 62133 |
| แรงไซน์ | 600 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกระจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 180กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| แรงสั่น | 1,000กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การทดสอบการสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| จัดอันดับแบบสุ่ม | 10,000n |
|---|---|
| จัดอันดับการเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ตารางสั่น | ก800*ล800มม |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ใบสมัคร | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์ในบ้าน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักร, บริการ |
| การประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหารพลเรือนเครื่องใช้ไฟฟ้ายานยนต์อะไหล่อิเล็กทรอนิกส์การบิน |