| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การย้าย | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810F |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือแนวนอน |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 600*600มม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| มาตรฐานการทดสอบ | อิสตา 2a |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| แรงสั่นสะเทือน | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500Hz |
| การกระจัด | 51มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานทดสอบ | MIL STD 810F |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 180kg |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |