| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 380V, 3 ขั้นตอน |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 3000N ~ 150000N |
|---|---|
| มิติ | 730*550*650 มม. l*w*h หรือปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถยนต์ |
| พลัง | AC380V, 3 เฟส 5 บรรทัด |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บรรจุุภัณฑ์ |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| การกระจัด | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| แรงไซน์ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์ |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 380V, 3 ขั้นตอน |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |