| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| การกระจัด | 25มม |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100ก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ตรงตามมาตรฐาน | สทน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 3000N~150000N |
|---|---|
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูงหรือปรับแต่งเอง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |