| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 800KG |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| กองทัพไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m / s |
| การกำจัด | 65mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 75มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานทดสอบ | มาตรฐาน ISTA ASTM |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |