| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| vibration force | 600kgf |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| การย้าย | 25มม |
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3~3500HZ |
| กำลังโหลด | 800กก. |