| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 250กก |
| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| กำลังสุ่ม | 3000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การย้าย | 25มม |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูง |