| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สูง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| ป้อนข้อมูล | 1 ช่อง |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
|---|---|
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| โหลดสูงสุด | 450KG |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกำจัด | 100 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงสั่นสะเทือน | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500Hz |
| การกระจัด | 51มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานทดสอบ | IEC 60068-2 |