| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| standard | RTCA DO-160 |
|---|---|
| application | Automotive Parts |
| max. frequency | 2800hz |
| max.acceleration | 100g |
| displacement | 75mm |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |