| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่นสะเทือน | 40000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| น้ำหนักคอยล์เคลื่อนที่ | 450kg |
| การกระจัด | 51mm |
| max. สูงสุด acceleration อัตราเร่ง | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การเร่งความเร็ว | 1 บาท |
| หน่วยงาน | 1 ช่อง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |