| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 75มม |
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 250กก |
| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 85มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| อำนาจ | 380V 3 เฟส 5 สาย |
| ช่วงความถี่ (Hz) | 3 ~ 3500 |
| จัดอันดับความเร็ว (m / s) | 1.2 ~ 1.8 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70C ถึง 150C |