| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 1~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 750กก |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| กองทัพไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม. / วินาที |
| การกำจัด | 75mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 500KG |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| ตรงตามมาตรฐาน | จิส D1601 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |