| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | 100มม |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| vibration direction | X,Y,Z Three Axis |
| acceleration | 100g |
| test standard | MIL STD 810G |
| Displacement | 100mm |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 1,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| การใช้งาน | ผลิตภัณฑ์เครื่องกลไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| standard | mil-std 810G |
|---|---|
| vibration force | 20KN |
| Usage | Vibration Testing Machine |
| application | Electromechanical Products |
| Frequency range | 2~2500HZ |
| ตรงตามมาตรฐาน | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0m/s |
| การกระจัด | 100มม |
| ความถี่ | 1 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 750กก |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 1~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 750กก |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |