| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 600 กิโลกรัม |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| กองทัพไซน์ | 20000N |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| Max. แม็กซ์ Speed ความเร็ว | 2.0m / s |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 80 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| ความถี่ | 5 ~ 2800 Hz |
| การกระจัด | 100 มม. |
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| โหลดสูงสุด | 500 กก |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x, y, z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| มาตรฐานทดสอบ | mil std 810g |
| การกระจัด | 100มม |