| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 100 มม. |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกระจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 180กก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| มาตรฐานทดสอบ | MIL-STD-810G |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงเขย่า | 20kN |
| เหมาะสำหรับ | โหลดสูงสุด 300kgs รายการทดสอบ |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 10,000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐานการทดสอบ | สทน |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |