| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐานการทดสอบ | อิสตา 2เอ 3เอ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| ชื่อสินค้า | ราคาเครื่องทดสอบการสั่นสะเทือนของแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ประเภท | ความถี่สูง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| price | affordable |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ความถี่ | 5-3000เฮิรตซ์ |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| vibration force | 30KN |
|---|---|
| Frequency | 5~2800 Hz |
| displacement | 100 mm |
| speed | 1.8 m/s |
| max load | 500 kg |