| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| การใช้งาน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการและอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงสั่น | 20000N |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ระบบทดสอบการสั่นสะเทือน |
| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |