| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
|---|---|
| การย้าย | 100มม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 80 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก. |
| แรงสั่นสะเทือน | กำหนดเอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |