| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| โหลดสูงสุด | 450kg |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | ส่ง |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่นสะเทือน | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การกระจัด | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810F |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์กวาดสุ่ม |