| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | XYZ สามแกน |
| ความถี่ | 5~3500เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 3000N ~ 150000N |
|---|---|
| มิติ | 730*550*650 มม. l*w*h หรือปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถยนต์ |
| พลัง | AC380V, 3 เฟส 5 บรรทัด |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |