| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| มาตรฐาน | MIL STD 810G, MIL STD 810F |
| สูงสุด การกระจัด | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |
| ตรงตามมาตรฐาน | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |