| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| วิธีการดำเนินการ | เครื่องขยายเสียง |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| โดยตรง | x,y,z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |