| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์กวาดสุ่ม |
| แรงสั่น | 3KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การใช้งาน | สวิตช์ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| ช่วงความถี่(HZ) | 3-3500 |
|---|---|
| อัตราเร่ง (m/s2) 0~1000 | 0~1,000 |
| จัดอันดับแรงไซน์ | 1,000~350,000 |
| โหลดสูงสุด | 70~4500กก |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 2.5~300กก |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความต้านทานแรงกระแทก | อุปกรณ์แยกแรงกระแทก |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |