| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทาง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| โหลดสูงสุด | 450kg |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| โซนทดสอบ | 1500L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+180องศา |
| เครื่องสั่น | 3KN~100KN ตามความต้องการ |
| พลัง | 380V |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |