| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 บาท |
| แรงไซน์ | 2000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -70~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100ก |
|---|---|
| การกระจัด | 51มม |
| วิธีการควบคุม | คอมพิวเตอร์+ระบบควบคุม |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่รถยนต์ |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือและแบตเตอรี่ Li-ion |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |