| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500HZ |
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก. |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |