| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
|---|---|
| มาตรฐาน | UL 1642 |
| พลัง | AC380V, 3 เฟส 5 บรรทัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| ความเร่งสูงสุด | 1,000 ม./วินาที2 |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |