| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ลิตিয়াম |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2015 |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การเร่งความเร็ว | 1 บาท |
| หน่วยงาน | 1 ช่อง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3-3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| ชื่ออื่น | ตารางเครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงสั่นสะเทือน | 30000N |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| พิมพ์ | แม่เหล็กไฟฟ้า |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | ไฟฟ้ากระแส |
| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| SINE FORCE | 30000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Battery Pack |
| frequency | 3~2500hz |
| vibration force | 10KN |
|---|---|
| Controller | VENZO |
| frequency | 5-3000hz |
| application | Li-ion Battery |
| vibration direction | Vertical & Horizontal |