| ตรงตามมาตรฐาน | จิส D1601 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือแนวนอน |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 600*600มม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| กำลังสุ่ม | 3000kg.f |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีควบคุม | การควบคุมเครื่องขยายเสียงดิจิตอล |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แบตเตอรี่ |
| ขนาดตารางการสั่นสะเทือน | สามารถปรับแต่งได้ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |