| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| การใช้งาน | ผลิตภัณฑ์เครื่องกลไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| SINE FORCE | 3000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Laboratory |
| frequency | 3~3500hz |
| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนและแนวตั้ง |
| สูงสุด ระยะห่าง | 51 มม |