| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทาง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แบบ | ES-10 |
|---|---|
| กองทัพไซน์ | 10000N |
| ความถี่ | 3-3000Hz |
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โดยตรง | x,y,z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| โดยตรง | x,y,z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โดยตรง | x,y,z |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 30กก |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่นสะเทือน | กำหนดเอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงสั่น | 3KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การใช้งาน | ติดตาม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810F |
| การย้าย | 25มม |