| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 85มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| อำนาจ | 380V 3 เฟส 5 สาย |
| ช่วงความถี่ (Hz) | 3 ~ 3500 |
| จัดอันดับความเร็ว (m / s) | 1.2 ~ 1.8 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70C ถึง 150C |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| ใบสมัคร | แบตเตอรี่ |
| ทดสอบมาตรฐาน | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ช็อก |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
|---|---|
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 2.0m/s |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |