| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 3000 นิวตัน |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 3000 นิวตัน |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 3-3000 Hz |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 1.8 ม./วินาที² |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| พิมพ์ | เอ็กซ์วายแซด |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| กำลังสุ่ม | 3000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การย้าย | 25มม |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูง |
| มิติภายใน | ก900xส500xล600มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1400xส950xล1200มม |
| ปริมาณ | 270 ลิตร |
| การทดสอบน้ำเกลือ | สสส |
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |