| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| แรงไซน์ | 40kN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500กก |
| แรงสั่นสะเทือน | 10KN |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| ความถี่ | 5-3000hz |
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| การใช้งาน | LED, แพ็คเกจ, แบตเตอรี่ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือน |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สูง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สูง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่รถจักรยานยนต์ |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| แรงเขย่า | 3KN |
| มาตรฐาน | IEC 60095-7 |
| ช่วงความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |