| แรงสั่น | 2000กก.ฟ |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| การใช้งาน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC 60335-2-24 และ IEC 60335-2-40 |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| วิธีการดำเนินการ | เครื่องขยายเสียง |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x, y, z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| มาตรฐานทดสอบ | mil std 810g |
| การกระจัด | 100มม |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 600 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |