| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐานไอเอสต้า |
| แอปพลิเคชัน | บรรจุภัณฑ์ |
| การกระจัด | 25มม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน MIL-STD |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โดยตรง | x,y,z |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 30กก |
| ช่วงความถี่ | 3-3000 Hz |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 1.8 ม./วินาที² |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| พิมพ์ | เอ็กซ์วายแซด |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 100 มม. |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~2000Hz |
| มาตรฐาน | ISO16750 |
| การกระจัด | 51มม |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 14กก |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |