| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 80 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| แอปพลิเคชัน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | การทดสอบแรงกระแทกและการสั่นสะเทือน |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 บาท |
| แรงสั่นสะเทือน | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | มิล STD 810G |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |