| sine force | 10000N |
|---|---|
| vibration direction | X,Y,Z Three Axis |
| acceleration | 100g |
| test standard | MIL STD 810G |
| Displacement | 100mm |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| SINE FORCE | 30000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Battery Pack |
| frequency | 3~2500hz |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| ขนาดกระดองสูงสุด | 450มม |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| ขนาดโต๊ะสูงสุด | 1500*1500มม |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| แรงสั่นสะเทือน | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่รถยนต์ |
| การกระจัด | 51มม |
| ขนาดตาราง | 1,000*1,000 มม. |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 20,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| สูงสุด ความเร็ว | 2.0m/s |
| Vibration Force | Customized |
|---|---|
| Brand | ASLI |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Power | Electronic |
| Certificate | ISO 9001:2008 |