| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| โรงงาน | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 10kW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ความเร่งสูงสุด | 1,000 ม./วินาที2 (ไม่โหลด) |
| vibration wave | sine |
|---|---|
| application | Packaging |
| acceleration | 100g |
| displacement | 25mm |
| controller | VENZO |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์, สุ่ม, ช็อค |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| แอปพลิเคชัน | ไฟ LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การกระจัด | 51มม |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |